JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA

6 Machi, 2025

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Baraza la Michezo la Taifa (BMT) limetoa kibali kwa bondia Charles Leonard Tondo
chini ya Chite Ukae Sports Promotion, atakayesafiri tarehe 8 machi,2025 kwenda
nchini Uingereza kushiriki pambano la ubingwa wa ‘Common Wealth Youth Super

bantam weight’ linalotarajiwa kufanyika tarehe 14 Machi, 2025.

Tondo anatarajia kupanda ulingoni dhidi ya bondia muingereza Lennon Mulligan katika
uzito wa kilo 55.3 katika pamabano la raundi 10 katika ukumbi wa Crowne Plaza Hotel,

Congress Road,Glasgow, G38QT,Uingereza

Charles Leonard Tondo mpaka sasa anatamba kwa jumla ya mapambano ishirini na
tano (25), ameshinda mapambano kumi na sita (16), amepoteza mapambano sita (6),

ametoka sare mapambano matatu (3).

Baraza linamtakia kila la heri katika pambano hilo na mapambano mengine |li
kuendelea kujiweka katika rekodi nzuri pamoja na kuendelea kuipeperusha vyema

bendera ya Tanzania kimataifa

Imetolewa Na:

e

Najaha Bakari

Afisa Uhusiano na Mawasiliano.

Uwanja wa Benjamin Mkapa, (Ghorofa ya pili), Barabara ya Taifa, S.L.P 20116, DAR ES SALAAM.
Simu: #255 (734 220 164 info@nationalsportscouncil.go.tz na Tovuti:www.bmt.go.tz




JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA
6 Machi, 2025

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Baraza la Michezo la Taifa (BMT) limetoa kibali kwa bondia Abubakari Ally Lubanja
chini ya Three T Sports Promotion, aliyesafiri tarehe 4 machi,2025 kwenda nchini
Uingereza kushiriki pambano lisilo la ubingwa la ngumi za kulipwa linalotarajiwa
kufanyika tarehe 7 Machi, 2025.

Lubanja anatarajia kupanda ulingoni dhidi ya bondia muingereza Thomas Welland
katika uzito wa kilo 57 katika pamabano la raundi 6 katika ukumbi wa Brighton
Centre,Brighton,Sussex

Bondia Abubakari Ally Lubanja mpaka sasa anatamba kwa jumla ya mapambano nane
(8) , ameshinda mapambano matano (5), amepoteza pambano moja (1), ametoka sare

mapambano mawili (2).

Baraza linamtakia kila la heri katika pambano hilo na mapambano mengine ili
kuendelea kujiweka katika rekodi nzuri pamoja na kuendelea kuipeperusha vyema

bendera ya Tanzania kimataifa

Imetolewa Na:

Najaha Bakari

Afisa Uhusiano na Mawasiliano.

Uwanja wa Benjamin Mkapa, (Ghorofa ya pili), Barabara ya Taifa, S.L.P 20116, DAR ES SALAAM.
Simu: +255 (734 220 164 info@nationalsportscouncil.go.{z na Tovuti:www.bmt.go.tz




JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA

6 Machi, 2025

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Baraza la Michezo la Taifa (BMT) limetoa kibali kwa bondia Abdul Zugo chini ya Alson
Sports Promotion, aliyesafiri tarehe 4 machi,2025 kwenda nchini Ghana kushiriki
pambano kuwania ubingwa wa "WBO Africa Super Light’ linalotarajiwa kufanyika tarehe
6 Machi, 2025.

Zugo anatarajia kupanda ulingoni dhidi ya bondia Mghana Faisal Abubakari katika
uzito wa 140 Lbs katika pamabano la raundi 12 katika ukumbi wa Bukom Boxing Arena,
Accra,Ghana

Bondia Abdul mpaka sasa anatamba kwa jumla ya mapambano kumi na nne (14),
ameshinda mapambano kumi na mbili (12), hajapoteza pambano, ametoka sare

mapambano mawili (2).

Baraza linamtakia kila la heri katika pambano hilo na mapambano mengine ili
kuendelea kujiweka katika rekodi nzuri pamoja na kuendelea kuipeperusha vyema

bendera ya Tanzania kimataifa

Imetolewa Na:

Najal';a Bakari
Afisa Uhusiano na Mawasiliano.

Uwanja wa Benjamin Mkapa, (Ghorofa ya pili), Barabara ya Taifa, S.L.P 20116, DAR ES SALAAM.
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