JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA

7 Machi, 2025

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Baraza la Michezo la Taifa (BMT) limetoa kibali kwa wanariadha wafuatao; Sinda
Daniel Sinda, Inyasi Sulle, Magdalena Shauri, Mao Ako, waliosafiri tarehe 6
machi, 2025 kwenda nchini Ureno kushiriki mbio za ‘Lisbon Half Marathon’
zitakazofanyika tarehe 9 machi,2025 .

Baraza linawatakia kila la heri katika mbio hizo ili kuendelea kujiwekea rekodi nzuri

pamoja na kuendelea kuipeperusha vyema bendera ya Tanzania kimataifa.

Imetolewa Na:

Najaha Bakari

Afisa Uhusiano na Mawasiliano.

] Uwanja wa Benjamin Mkapa, (Ghorofa ya pili), Barabara ya Taifa, S.L.P 20116, DAR ES SALAAM.
Simu: +255 (734 220 164 info@nalionalsportscouncil.qo.tz na Tovuti:www.bml.go .tz



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA

7 Machi, 2025

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Baraza la Michezo la Taifa (BMT) limetoa kibali kwa mwanariadha Hamida Mussa
Nassoro aliyesafiri tarehe 6 machi, 2025 kwenda nchini Uholanzi kushiriki mbio za
‘CPC Loop Den Hag Half Marathon’ zitakazofanyika tarehe 9 machi,2025.

Baraza inamtakia kila la heri katika mbio hizo ili kuendelea kujiwekea rekodi nzuri

pamoja na kuendelea kuipeperusha vyema bendera ya Tanzania kimataifa.

Imetolewa Na:

4 L., O,

Najaha Bakari

Afisa Uhusiano na Mawasiliano.

Uwanja wa Benjamin Mkapa, (Ghorofa ya pili), Barabara ya Taifa, S.L.P 20116, DAR ES SALAAM.
Simu: +255 (734 220 164 info@nationalsportscouncil.go.tz na Tovuti:www.bmt.go.



