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28 Julai, 2025 - Dodoma

TAARIFA KWA UMMA
UTEUZI WA MSAJILI WA VYAMA NA VILABU VYA MICHEZO

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mheshimiwa Paramagamba J.
A. M. Kabudi (Mb), kwa Mamilaka aliyonayo katika kifungu cha 10 cha Sheria ya
Baraza la Michezo la Taifa (Sura ya 49), amemtuea Bw. Abel Mathias Ngilangwa
kuwa Msajili wa Vyama na Vilabu vya Michezo nchini.

Kabla ya uteuzi huo, Bw. Abel Mathias Ngilangwa alikuwa anakaimu nafasi hiyo.
Uteuzi huo umeanza tarehe 22 Julai, 2025.
Imetolewa na:

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo



