PROGRAMU YA UENDELEZAJI UTAWALA BORA KATIKA VYAMA NA MASHIRIKISHO YA MICHEZO Utangulizi Baraza la Michezo la Taifa (BMT) kwa mujibu wa Sher...
Learn More
PROGRAMU YA MASHINDANO YA “LADIES FIRST Mashindano ya Riadha ya Wanawake “Ladies First” yanaratibiwa na Baraza la Michezo la Taif...
Learn More
TAMASHA LA MICHEZO LA WANAWAKE Utangulizi Tamasha la Michezo kwa wanawake (Tanzanite Women Sports Festival) lillianzishwa kutokana na histo...
Learn More
PROGRAMU YA UTOAJI WA TUZO ZA WANAMICHEZO BORA WA MWAKA 1.0 Utangulizi Baraza la Michezo la Taifa (BMT) limekuwa na jukumu la msingi l...
Learn More
Utangulizi Baraza la Michezo la Taifa (BMT) kwa mujibu wa Sheria Na.49 lina jukumu la kuwezesha Timu za Taifa zinaposhiriki mashindano mbalimb...
Learn More