Baraza la Michezo la Taifa (BMT) ni Taasisi ya Serikali yenye dhamana ya kusimamia sekta ya michezo nchini lililoundwa kwa mujibu wa sheria namba 12 ya mwaka 1967 sura ya 49, na kuanza rasmi mnamo tarehe 28 Aprili 1967.
Majukumu BMT
Aidha Baraza la Michezo la Taifa lina wajibu wa;
Timu ya Taifa ya Kuogelea Tanzania iliyokuwa na jumla ya wan...
Tanzania imeandika historia mpya katika mchezo wa kikapu kwa...
Timu ya Taifa ya Wavulana chini ya umri wa miaka 15 (U15) in...
Shirikisho la Mchezo wa Karate Nchini Tanzania (TSKF) lime...
Timu za mpira wa mikono za Ngome kwa wanaume na wanawake zim...