Majukumu ya Kitengo cha Ugavi na Manunuzi
Lengo
Kutoa utaalamu na huduma katika ununuzi, uhifadhi na usambazaji wa bidhaa na huduma kwa Wizara Kitengo hiki kitatekeleza shughuli zifuatazo:-
Timu ya Taifa ya Kuogelea Tanzania iliyokuwa na jumla ya wan...
Tanzania imeandika historia mpya katika mchezo wa kikapu kwa...
Timu ya Taifa ya Wavulana chini ya umri wa miaka 15 (U15) in...
Shirikisho la Mchezo wa Karate Nchini Tanzania (TSKF) lime...
Timu za mpira wa mikono za Ngome kwa wanaume na wanawake zim...