Kitengo hiki kinatekeleza majukumu muhimu yanayolenga kuhakikisha matumizi bora ya Teknolojia ya Habari na Mawasiliano (TEHAMA) ndani ya Taasisi, kwa lengo la kuboresha utoaji wa huduma kwa wananchi na kuongeza ufanisi katika utendaji kazi wa Serikali. Majukumu ya kitengo hiki ni pamoja na:
Timu ya Taifa ya Kuogelea Tanzania iliyokuwa na jumla ya wan...
Tanzania imeandika historia mpya katika mchezo wa kikapu kwa...
Timu ya Taifa ya Wavulana chini ya umri wa miaka 15 (U15) in...
Shirikisho la Mchezo wa Karate Nchini Tanzania (TSKF) lime...
Timu za mpira wa mikono za Ngome kwa wanaume na wanawake zim...