Kitengo cha Huduma za Sheria
Kitengo hiki kitafanya kazi zifuatazo:-
Kutoa huduma za kisheria na usaidizi wa kisheria kwa Idara na Vitengo vya Wizara, Taasisi zilizo chini ya Wizara katika kutafsiri sheria, masharti ya Mikataba, Mikataba ya kimataifa, Mikataba ya ubinafsishaji, Mikataba ya manunuzi, Dhamana, Barua za ahadi, Hati za Makubaliano ya Ushirikiano, Mikataba ya ushauri na aina nyingine za Mikataba na Hati nyingine za kisheria.
Timu ya Taifa ya Kuogelea Tanzania iliyokuwa na jumla ya wan...
Tanzania imeandika historia mpya katika mchezo wa kikapu kwa...
Timu ya Taifa ya Wavulana chini ya umri wa miaka 15 (U15) in...
Shirikisho la Mchezo wa Karate Nchini Tanzania (TSKF) lime...
Timu za mpira wa mikono za Ngome kwa wanaume na wanawake zim...