Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
Majukumu ya Kitengo
Kitengo cha Huduma ya Ukaguzi wa Ndani kitatathmini uthabiti na matumizi ya udhibiti wa uhasibu, fedha na uendeshaji na kwa zaidi Kitengo kitafanya yafuatayo:
Timu ya Taifa ya Kuogelea Tanzania iliyokuwa na jumla ya wan...
Tanzania imeandika historia mpya katika mchezo wa kikapu kwa...
Timu ya Taifa ya Wavulana chini ya umri wa miaka 15 (U15) in...
Shirikisho la Mchezo wa Karate Nchini Tanzania (TSKF) lime...
Timu za mpira wa mikono za Ngome kwa wanaume na wanawake zim...